DenTech China za ta kasance gobe!
DenTech na 26 a China 2023, Cibiyar Musayar Kimiyya da Fasaha ta Duniya ta China, da Ƙungiyar Kimiyya da Fasaha ta China suka shirya tare, tare da haɗin gwiwar Cibiyar Musayar Kimiyya da Fasaha ta Duniya ta China. Cibiyar Ci Gaban Fasaha ta New Technology Co., Ltd., Ƙungiyar Cibiyar Lafiya ta Ƙasashen Waje ta China da kuma Shanghai Boxing Exhibition Co., Ltd.,Za a gudanar da bikin baje kolin duniya da cibiyar taro ta Shanghai daga ranar 14 ga Oktobath zuwa 17 ga Oktobath, 2023.
Tare da faɗin baje kolin mita murabba'in 50,000, masu baje kolin 850 sun yi rajista don shiga baje kolin don ƙwarewamafi ci gabafasaha da kuma jin daɗin sabis mai inganci ɗaya-tsaya.Akimanin lasifika 200nufingabatar da jawabai kan batutuwa masu zafi da kuma takamaiman matsalolin da masana'antar ke fuskantaa taron ilimi iri ɗaya.
A matsayinka na babbar masana'antar na'urorin haƙori a duniya, Handy Medical an gayyace ka ka halarci wannan baje kolin, mai lamba: K47-K49, ana gayyatarka da ka ziyarci rumfar domin tattauna yanayin masana'antu tare. Handy Medical za ta kawo muku fasaharmu mai kyau da kayayyakin kirkire-kirkire, tana ba da liyafar haƙori ga masu baje kolin haƙori da kuma baƙi.Za mu nemi damar yin aiki tare da haɗin gwiwa. Mun yi imanin cewa ta hanyar haɓaka alaƙa a cikin al'ummar haƙori, za mu iya yin aiki tare don haɓaka fannin haƙori da kuma samar da mafita masu inganci ga abokan cinikinmu masu daraja.
Game da waɗanda ba za su iya yin baje kolin ba tare da intanet ba, mun kuma shirya muku wani shiri kai tsaye ta yanar gizo don ku kalli bikin haƙoran da ke cike da farin ciki. Za a kunna shirin kai tsaye a Facebook daga ƙarfe 14:00 zuwa 15:00 (UTC+8) a ranakun 14 ga Oktoba, 15 ga Oktoba da 16 ga Oktoba.
Muna maraba da ku da ku kasance tare da mu a yanar gizo kuma ku ji daɗin bikin baje kolin tare.
Bari muganin yadda zubar jini kenan gabazai zama!
Lokacin Saƙo: Oktoba-13-2023


